Jump to content

จองตั๋วเครื่องบิน จองโรงแรม จองรถเช่า
แผนกบริการลูกค้า โทร 02-3737-555 จันทร์ - เสาร์ 09.00-18.00น.

ค้นหาข้อมูลท่องเที่ยวและการบินในเอชไฟล์ท เชิญด้านล่างนี้

หน้าแรก | เว็บบอร์ดรีวิว | จองตั๋วเครื่องบิน | จองโรงแรม | เที่ยวต่างประเทศ | เที่ยวในประเทศ | ลงโฆษณา

THAI REGIONAL บินสู่...นครราชสีมา

• Please log in to reply
16 replies to this topic

#1 nutt

nutt

สมาชิกกำลังออกตั๋ว

Posted 10 September 2011 - 08:31 AM

Advertisements

-----------------------------------------------------------------------

สายการบินน้องใหม่ THAI REGIONAL AIRLINE บินตรงจากสุวรรณภูมิ สู่ นครราชสีมา โดยใช้เครื่องบิน Piper Navajo Chieftain เป็น Multi Engine 2 เครื่องยนต์ ในห้องโดยสารมี 8 ที่นั่ง เดินไปสืบราคาประมาณ 1890.- ต่อเที่ยว ผมอยู่แถวนั้นพอดีเลยได้เก็บภาพมาฝากสมาชิกทุกคนด้วยครับ ยังไงก็ขอให้มีผู้โดยสารเยอะๆนะครับ :D

เคาน์เตอร์จองบัตร + เช็คอิน ผู้โดยสารขาออก

Piper Navajo Chieftain

CEO บินมารับผู้โดยสารบนไฟล์ทนี้ด้วยครับ

ข้อมูลเพิ่มเดิม http://koratdaily.co....html?task=view
เว็บไซต์สายการบิน http://www.thairegionalairlines.com

.

#2 Nicky Chen

Nicky Chen

สมาชิก Premium Economy

• LocationCNX , BKK

Posted 10 September 2011 - 11:52 AM

เส้นทางบินเพิ่มเติม ที่บินแล้ว
-สุรินทร์ บินทุกวัน Daily
-บุรีรัมย์ บินทุกวัน ยกเว้น วันศุกร์,อาทิตย์ X5/7
-เพชรบูรณ์ บินวันศุกร์,อาทิตย์ 5/7
ราคาก็แพงเหมือนกันนะครับ

ก็นึกว่าการบินไทย เปิดสายการบินด่วนTHAI Regional
  • Natt@B747-800I, Jomie and myselftum like this

#3 A380 Cabin Crew

A380 Cabin Crew

สมาชิกกำลังเช็คอิน

• LocationBKK

Posted 10 September 2011 - 02:13 PM

...ใช้เวลาบิน 35 นาที แต่ต้องไปเช็คอินก่อนเวลา 1.30 - 2 ช.ม. และก็สนามบินที่โคราชอยู่ห่างจากตัวเมือง 30 กว่ากิโล เห็นราคาก็แอบแพงกว่าด้วย เพราะผมเคยเดินทางด้วย แอร์เอเซีย เมื่อครั้งเปิดเส้นทาง กรุงเทพ - โคราช คร๊าบพี่น้อง แต่ก็เป็นกำลังใจแล้วกัน อย่างน้อยก็เป็นทางเลือกอีกทาง...
  • Natt@B747-800I likes this

#4 Patchayada

Patchayada

Advanced Member

• LocationPhetchabun (PHY)

Posted 10 September 2011 - 02:37 PM

Wow!ไทยมีสายการบินเพิ่มขึ้นแล้ว

เข้าไปชมในเว็บของสายการบินนี้มาค่ะ

ราคาแอบแพงอยู่นะค่ะสำหรับเส้นทางอื่นๆ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ จะกลับบ้านที่เพชรบูรณ์

หวังว่าคงจะได้ใช้บริการค่ะ

• maxnum likes this

#5 tomoo

tomoo

สมาชิกนั่งแท็กซี่

Posted 10 September 2011 - 02:44 PM

ผมว่าราคาแพงไปอะกับระยะทาง
  • applied11 likes this

#6 Flight Mania

Flight Mania

สมาชิก Business Class

Posted 10 September 2011 - 03:21 PM

...ใช้เวลาบิน 35 นาที แต่ต้องไปเช็คอินก่อนเวลา 1.30 - 2 ช.ม. และก็สนามบินที่โคราชอยู่ห่างจากตัวเมือง 30 กว่ากิโล เห็นราคาก็แอบแพงกว่าด้วย เพราะผมเคยเดินทางด้วย แอร์เอเซีย เมื่อครั้งเปิดเส้นทาง กรุงเทพ - โคราช คร๊าบพี่น้อง แต่ก็เป็นกำลังใจแล้วกัน อย่างน้อยก็เป็นทางเลือกอีกทาง...

เห็นด้วย โคราช พลาดเพราะสนามบินไกลไปครับ

แต่ในเว็บไม่เห็นมีโคราชเลย แต่ drop down มีแม่สอด มีน่าน มีอีกหลายที่!!! แถมยังทำไว้หลอกอีก (เริ่มเบื่อกับสายใหม่ๆที่ทำเว็บไว้ครึ่งๆกลางๆ คือเข้าใจว่ายังไม่พร้อม ก็เขียนบอกเลยสิครับ จองผ่านเว็บไม่ได้ก็ว่าไป ไม่มีใครว่าหรอกสายเพิ่งเริ่มต้นทรัพยากรไม่พร้อม แต่อย่าไปทำกราฟิกหลอกๆแล้วกดไม่ได้ หรือกดไม่ไป มันดูไม่มืออาชีพเลย)

ส่วนเรื่องอื่น เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้เติบโตได้เรื่อยๆครับ จะได้มีทางเลือกให้กับผู้บริโภค ไม่ผูกขาดกันไม่กี่สาย
  • superkum likes this

#7 Creative

Creative

• Validating
  • LocationBangkok , Thailand

Posted 10 September 2011 - 03:55 PM

ถ้ามีโอกาสจะใช้บริการครับ

#8 กัมพูชาลักษมี

กัมพูชาลักษมี

สมาชิก waiting list

Posted 10 September 2011 - 04:10 PM

ออกจากบ้านพร้อมกัน คนขึ้นรถทัวร์น่าจะถึงกรุงเทพก่อนคนขึ้นเครื่องบินนะ
  • Natt@B747-800I, applied11, nutt and 2 others like this

#9 pakavit_123

pakavit_123

• LocationToulouse FRANCE

Posted 10 September 2011 - 06:48 PM

ราคาแพงเอาเรื่องอยู่นะ สมัยก่อนนะ ผมเคยนั้งการบินไทยจากโคราช กลับดอนเมือง(ลองคิดดูว่านานแค่ใหน)เป็นไฟล์แรกในชีวิตเลย ราคา800 บาท ด้วยความที่เด็กด้วยกลัวเครื่องบินฉี่เกือบราดจริงๆ ต้องๆสุด กับมาเรื่องนี้กันขอให้อยู่กันไปนานนะครับ ลดราคาหน่อยก็ดีนะผมว่า ฮิฮิ

#10 athiwatjojo

athiwatjojo

สมาชิก Business Class

Posted 10 September 2011 - 08:59 PM

ขอให้เจริญรุ่งเรืองน่ะครับ

#11 Littleboy@Nan

Littleboy@Nan

สมาชิก waiting list

Posted 10 September 2011 - 09:10 PM

มีน่านด้วยหรอครับ เปิดบินวันไหนอ่ะ ถ้าถูกๆจะเจิม น่าน เลยเอา

#12 Shopaholic

Shopaholic

สมาชิก Economy Class

Posted 10 September 2011 - 10:23 PM

เริ่มแรกไฟลท์โคราช กรุงเทพ บินโดยการบินไทย ลงที่กองบิน ๑ ราคา ๕๕๕ บาท เต็มทุกไฟลท์จนขยายเป็น ๒ไฟลท์ต่อวัน เช้า เย็น ตั้งแต่ย้ายไปที่หนองเต็ง ใครมาก็เจ๊ง.... การเมืองทำลายการบินจริงๆค่ะงานนี้

#13 maxnum

maxnum

สมาชิกใหม่กิ๊ก

Posted 10 September 2011 - 11:07 PM

เห็นด้วย โคราช พลาดเพราะสนามบินไกลไปครับ

แต่ในเว็บไม่เห็นมีโคราชเลย แต่ drop down มีแม่สอด มีน่าน มีอีกหลายที่!!! แถมยังทำไว้หลอกอีก (เริ่มเบื่อกับสายใหม่ๆที่ทำเว็บไว้ครึ่งๆกลางๆ คือเข้าใจว่ายังไม่พร้อม ก็เขียนบอกเลยสิครับ จองผ่านเว็บไม่ได้ก็ว่าไป ไม่มีใครว่าหรอกสายเพิ่งเริ่มต้นทรัพยากรไม่พร้อม แต่อย่าไปทำกราฟิกหลอกๆแล้วกดไม่ได้ หรือกดไม่ไป มันดูไม่มืออาชีพเลย)

ส่วนเรื่องอื่น เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้เติบโตได้เรื่อยๆครับ จะได้มีทางเลือกให้กับผู้บริโภค ไม่ผูกขาดกันไม่กี่สาย

อันที่จริงในทางที่ถูกต้อง สนามบินที่ปลอดภัยควรต้องอยู่นอกตัวเมืองนะค่ะ โคราชมีความเจริญที่สูงมาก มีทุกสิ่งทุกอย่างที่กรุงเทพมี ไม่ว่าจะเป็น ห้างสรรพสินค้าทุกยี่ห้อ หรืออะไรก็ตาม แต่ขาดอยู่อย่างเดียวค่ะคือ การเดินทางโดยเครื่องบิน หากลองถอยออกมาไกลๆนะค่ะ ที่จริงแล้วโคราชยังมีศักยภาพที่จะโตได้มากกว่านี้อีก ถ้าคุณเป็นนักธุรกิจ ต้องการมาเปิดห้างซักอย่างที่โคราช คุณจะนั่งรถ 3-4 ชั่วโมง มันก็เสียเวลานะค่ะ อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะค่ะว่าการที่จะทำให้เมืองเจริญขึ้นที่ถูกต้องมันควรจะมีการแผ่ขยายออกไปทุกทิศทางไม่ใช่ไปทางถนนมิตรภาพ ที่เป็นการแบบรถยนตร์เพียงอย่างเดียวค่ะ เมืองที่เจริญมันต้องมีการใช้งานของสนามบิน ถ้าลองเปรียบเทียบดูง่ายๆค่ะ ที่เห็นได้ชัดเลย คือ สุวรรณภูมิ แต่ก่อนมีแต่คนคัดค้านว่าไม่ตั้งทำไมตรงนั้น ไกลมากๆ แต่เดี๋ยวนี้มันไม่เหมือนเดิมแล้วค่ะ ความเจริญ ตึกรามบ้านช่องมันก็เกิดขึ้นกลายเป็นชุมชนใหม่ที่เกิดขึ้นมาอีกชุมชนหนึ่ง เกิดตลาด เกิดความจอแจ เกิดการจ้างงาน และก็เกิดรายได้ ความเป็นเมืองก็ได้มีการขยายไม่กระจุกแต่ สีลม สาธร สยาม เช่นเดียวกับโคราชเหมือนกันค่ะ ต้องทำยังไงให้เจริญได้มากกว่านี้ค่ะ ทุกคนต้องมาช่วยกัน อันที่จริงสนามบินถ้าบอกว่าห่างจากเมือง 20 กิโล โดยที่เป็นถนน4เลน รถไม่ติด ขับซัก 15 นาทีสบายๆก็ถึงแล้วค่ะ แต่ถ้าคุณต้องเดินทางไปกรุงเทพตามถนนมิตรภาพ รถก็เยอะกว่าขับเป็นชั่วโมงเลย ยิ่งสุดสัปดาห์ไม่ต้องพูดถึงค่ะ มันต่างกันโดยสิ้นเชิง ก็งงเหมือนกันทีขับรถติดๆตามถนนมิตรภาพ-กทม 200กว่าโล กว่าจะถึงกทม ทำไมขับกันได้ ทีขับ20กิโลถนน4เลน ขับสบายๆ รถไม่ติดบ่นว่ามันไกล ไม่เข้าใจเหมือนกัน อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะสายการบินที่มาลง จำนวนผู้โดยสารต่อรอบก็ไม่มาก ก็ไม่น่าจะใช้เวลาในการcheck in มากนะ เราเคยโทรไปถามเค้าแล้วเจ้าหน้าที่บอกว่าของเค้าไม่จำเป็นต้องใช้เวลาเหมือนเครื่องใหญ่ที่ต้องไปก่อน2 ชม ถ้าใช้มากกว่านี้สู้รถไม่ได้แน่นอน เราก็เลยถึงบางอ้อ อะไรประมาณนี้ เพราะฉะนั้นเค้าเลยมีจุดแข็งแบบนี้นี่เอง ก็นั่นนะซิ ทำคล้ายๆรถตู้ดี ไปถึงรายงานตัว ขึ้นเครื่องเลย เราว่ายังไงก็ถึงก่อนรถยนตร์ชัวร์ ก็สะดวกดีนะ ไม่ต้องนั่งรถให้เมื่อยด้วย ยังไงเราเองเป็นคนโคราชเป็นกำลังใจให้นะค่ะ เรามองว่ามันไม่ใช่แต่เราเดินทางได้สะดวกอย่างเดียว เมืองของเราก็จะได้มีความเจริญแผ่ไปด้วย เจ๋งจะตายไปโม้กับเพื่อนได้ว่าบ้านชั้นมีสนามบินก็มีเครื่องบินมาลง ดีกว่ามีสนามบินแต่ไม่มีเครื่องมันจ๋อยนะ สู้ สู้ค่ะ
  • fast, Jomie, Swiss_Made and 1 other like this

#14 Shopaholic

Shopaholic

สมาชิก Economy Class

Posted 11 September 2011 - 01:08 AM

ทุกวันนี้ก็มีเครื่องขึ้นลงกองบิน ๑ ทุกวันนะคะ มันก็ไม่เห็นว่าจะไม่ปลอดภัยอะไร รันเวย์ของสนามบินกองบิน ๑ ก็ถือว่าอยู่นอกเมืองแล้วนะคะ การขยายความเจริญดิฉันว่าเป็นเรื่องถูกต้อง แต่ดิฉันว่ามันเร็วเกินไปที่จะย้ายสนามบินโคราชออกไปขนาดนั้น ทุกวันนี้โคราชมีห้างใหญ่ๆก็แค่เดอะมอลล์เท่านั้น มีห้างท้องถิ่นคือคลังพลาซ่า เปรียบกับเชียงใหม่ที่มีสนามบินในตัวเมืองแล้ว ก็มีคำถามในใจว่า โคราชสร้างสนามบินนอกเมืองเพื่อนรองรับการขยายตัวของเมืองโคราชไวไปไหม เบื้องลึกเบื้องหลังคนโคราชก็ทราบกันดีว่าที่ดินแถวหนองเต็งนั้นใครไปกว้านซื้อไว้ และทำไมถึงเลือกที่จะสร้างสนามบินที่นั่น ไม่เลือกที่จะสร้างแถวโคกกรวดนะคะ
ปล.ฟังแล้วเหมือนในกรุงเทพที่สร้างสนามบินในที่หนองเลยแทนที่ดอนเลยค่ะ

#15 maxnum

maxnum

สมาชิกใหม่กิ๊ก

Posted 11 September 2011 - 01:29 AM

อันที่จริงในทางที่ถูกต้อง สนามบินที่ปลอดภัยควรต้องอยู่นอกตัวเมืองนะค่ะ โคราชมีความเจริญที่สูงมาก มีทุกสิ่งทุกอย่างที่กรุงเทพมี ไม่ว่าจะเป็น ห้างสรรพสินค้าทุกยี่ห้อ หรืออะไรก็ตาม แต่ขาดอยู่อย่างเดียวค่ะคือ การเดินทางโดยเครื่องบิน หากลองถอยออกมาไกลๆนะค่ะ ที่จริงแล้วโคราชยังมีศักยภาพที่จะโตได้มากกว่านี้อีก ถ้าคุณเป็นนักธุรกิจ ต้องการมาเปิดห้างซักอย่างที่โคราช คุณจะนั่งรถ 3-4 ชั่วโมง มันก็เสียเวลานะค่ะ อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะค่ะว่าการที่จะทำให้เมืองเจริญขึ้นที่ถูกต้องมันควรจะมีการแผ่ขยายออกไปทุกทิศทางไม่ใช่ไปทางถนนมิตรภาพ ที่เป็นการแบบรถยนตร์เพียงอย่างเดียวค่ะ เมืองที่เจริญมันต้องมีการใช้งานของสนามบิน ถ้าลองเปรียบเทียบดูง่ายๆค่ะ ที่เห็นได้ชัดเลย คือ สุวรรณภูมิ แต่ก่อนมีแต่คนคัดค้านว่าไม่ตั้งทำไมตรงนั้น ไกลมากๆ แต่เดี๋ยวนี้มันไม่เหมือนเดิมแล้วค่ะ ความเจริญ ตึกรามบ้านช่องมันก็เกิดขึ้นกลายเป็นชุมชนใหม่ที่เกิดขึ้นมาอีกชุมชนหนึ่ง เกิดตลาด เกิดความจอแจ เกิดการจ้างงาน และก็เกิดรายได้ ความเป็นเมืองก็ได้มีการขยายไม่กระจุกแต่ สีลม สาธร สยาม เช่นเดียวกับโคราชเหมือนกันค่ะ ต้องทำยังไงให้เจริญได้มากกว่านี้ค่ะ ทุกคนต้องมาช่วยกัน อันที่จริงสนามบินถ้าบอกว่าห่างจากเมือง 20 กิโล โดยที่เป็นถนน4เลน รถไม่ติด ขับซัก 15 นาทีสบายๆก็ถึงแล้วค่ะ แต่ถ้าคุณต้องเดินทางไปกรุงเทพตามถนนมิตรภาพ รถก็เยอะกว่าขับเป็นชั่วโมงเลย ยิ่งสุดสัปดาห์ไม่ต้องพูดถึงค่ะ มันต่างกันโดยสิ้นเชิง ก็งงเหมือนกันทีขับรถติดๆตามถนนมิตรภาพ-กทม 200กว่าโล กว่าจะถึงกทม ทำไมขับกันได้ ทีขับ20กิโลถนน4เลน ขับสบายๆ รถไม่ติดบ่นว่ามันไกล ไม่เข้าใจเหมือนกัน อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะสายการบินที่มาลง จำนวนผู้โดยสารต่อรอบก็ไม่มาก ก็ไม่น่าจะใช้เวลาในการcheck in มากนะ เราเคยโทรไปถามเค้าแล้วเจ้าหน้าที่บอกว่าของเค้าไม่จำเป็นต้องใช้เวลาเหมือนเครื่องใหญ่ที่ต้องไปก่อน2 ชม ถ้าใช้มากกว่านี้สู้รถไม่ได้แน่นอน เราก็เลยถึงบางอ้อ อะไรประมาณนี้ เพราะฉะนั้นเค้าเลยมีจุดแข็งแบบนี้นี่เอง ก็นั่นนะซิ ทำคล้ายๆรถตู้ดี ไปถึงรายงานตัว ขึ้นเครื่องเลย เราว่ายังไงก็ถึงก่อนรถยนตร์ชัวร์ ก็สะดวกดีนะ ไม่ต้องนั่งรถให้เมื่อยด้วย ยังไงเราเองเป็นคนโคราชเป็นกำลังใจให้นะค่ะ เรามองว่ามันไม่ใช่แต่เราเดินทางได้สะดวกอย่างเดียว เมืองของเราก็จะได้มีความเจริญแผ่ไปด้วย เจ๋งจะตายไปโม้กับเพื่อนได้ว่าบ้านชั้นมีสนามบินก็มีเครื่องบินมาลง ดีกว่ามีสนามบินแต่ไม่มีเครื่องมันจ๋อยนะ สู้ สู้ค่ะ

สนามบินทหารมันค่อนข้างยากนะ ที่จะเปิดใช้เพื่อเป็นเชิงพาณิชย์ เราอยู่ในวงราชการ รู้เลยว่าทางทหาร เค้ามีเรื่องของความมั่นคงเป็นหลัก รวมถึงต้องมีการซ้อมบินอยู่เรื่อยๆ
ถ้าจะใช้ร่วมคงเป็นไปได้ยาก แต่เราก็มีฝันนะโคราชเจริญได้มากกว่านี้แน่นอน จะว่าไปทำไมพวกเราไม่คิดว่าจะทำอย่างไรให้เมืองได้ถูกขยายออกไปอีกน่าจะดีกว่านะ
ก็เหมือนหนองงูเห่านั่นแหละก็รู้กันดีว่าใครได้ประโยชน์ และท้ายที่สุดประเทศชาติเราได้ประโยชน์เพิ่มมากขึ้น มันก็ดีไม่ใช่เหรอ

#16 Celebrity

Celebrity

• Locationทุกที่ที่คุณอยากให้ไป

Posted 11 September 2011 - 06:53 PM

โคราชเนี่ยปราบเซียนจริงๆ การบินไทย บางกอก แอร์เอเชีย เคยเปิดมาแล้ว เจ๊งตลอดดดด เฮ้อออออ

#17 ยุ่งชะมัด..สัตวแพทย์

ยุ่งชะมัด..สัตวแพทย์

• Sponsor Member
  • Locationเชียงใหม่

Posted 12 September 2011 - 11:21 AM

จริงๆ ตลาดโคราชยังเป็นอะไรที่น่าสนใจครับ
แต่ต้องไม่ใช่เส้นทาง กรุงเทพ-โคราช

ด้วยความที่ โคราชคือชุมทางใหญ่ของภาคอีสาน ที่ไปได้แทบทุกจังหวัด
ดังนั้น โคราชจึงเป็นจังหวัดที่มีความเด่นอยู่ในตัวเอง นั่นก็คือ ประชากรอีสาน ไปทำงานในพื้นที่ต่างๆ ทั่วไทย ไม่ว่าเหนือสุดหรือใต้สุด ต้องมีชาวอีสานไปทำงานอยู่แน่ๆ
นอกจากนี้ ยังมีกลุ่มผู้โดยสารอีกกลุ่ม ก็คือ กลุ่มหญิงไทยที่มีสามีเป็นชาวต่างชาติ ที่มีกำลังซื้อสูงในการเดินทางออกจากภาคอีสานไปยังเมืองอื่นๆ ของไทย

ดังนั้น จริงๆแล้ว Happy Air เค้าก็วางแผนได้ถูกที่เลือก NAK เป็น Hub
แต่จุดที่เขาพลาดก็คือ การประชาสัมพันธ์ที่อ่อนมาก รวมไปถึงการวางแผนเที่ยวบิน การออกตารางบินที่ไม่เอื้อต่อการเดินทาง
ทั้งๆ ที่ถ้าประชาสัมพันธ์ดีๆ น่าจะไปได้รอด กับเครื่อง Saab ขนาดแค่ 34 ที่นั่งกำลังดี
ทำการบินเส้นทาง โคราช-เชียงใหม่, โคราช-ภูเก็ต, โคราช-หัวหิน, โคราช-หาดใหญ่, โคราช-เชียงราย, โคราช-อู่ตะเภา อารมณ์ประมาณนี้น่าจะไปได้สวยอยู่

ซึ่งในระยะยาว หากสายการบินใหญ่อย่างแอร์เอเชีย จะเลือกกลับมาเปิด NAK เป็น Grand Desitination นำเครื่องบินแบบ CNX-NAK-CNX
หรือ HKT-NAK-HKT หรือในอนาคตอย่าง HDY-NAK-HDY พร้อมกับการประชาสัมพันธ์ดีๆ เสียแต่เนิ่นๆ ร่วมกับตารางบินที่เอื้อต่อการเดินทาง น่าจะไปได้สวยอยู่
เพราะประชากรโคราชเยอะมาก และไหนคนที่จะต้องการเดินทางไปยังจังหวัดอีสานอื่นอีกด้วยเช่นกัน
  • Hockey, Swiss_Made and Capspeaking like this

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users

ค้นหา ตั๋วเครื่องบินด้วยระบบ Galileo (แสดงผล waiting list)     ค้นหา ตั๋วเครื่องบินด้วยระบบ Amadeus (เแสดงเฉพาะที่นั่งว่าง)

ติดต่อเจ้าหน้าที่แผนก ตั๋วเครื่องบิน โทร 02-3737-555 / จันทร์ - ศุกร์ 09.00~18.00 น. // เสาร์ 09.00-16.00 น.