แต่ถ้าจะมาซื้ออาหารบนเครื่อง หรือ ซื้อเพิ่มเติม ก็จะมีขายแต่ละเส้นทางแตกต่างกันไปดังนี้
สังเกตว่า ราคาขาไปจะอย่างละ 12 ริงกิต หรือราว 120 บาท ส่วนขากลับ 8 AUD หรือราว 240 บาท ก็เพราะว่าอาหารขากลับจะโหลดจากครัวที่ออสเตรเลีย ซึ่งต้นทุนมันแพงกว่าอาหารที่กัวลาฯ เขาก็เลยขายแพงตามต้นทุน