คะแนนสะสมบัตรเครดิตกรุงศรีจีอีกับฟลายเออร์โบนัส

HFlight.net จองโรงแรม สายการบิน ท่องเที่ยว การเดินทาง  /  Miles & Points รักสะสมไมล์การเดินทาง และปั่นไมล์ผ่านเครดิตการ์ด  /  คะแนนสะสมบัตรเครดิตกรุงศรีจีอีกับฟลายเออร์โบนัส
Posted by: ksw, August 26, 2009, 12:24am
ร่วมสะสมคะแนนกับบัตรเครดิตกรุงศรีจีอี

ฟลายเออร์โบนัสขอนำเสนอธุรกิจพันธมิตรทางการเงินใหม่ล่าสุด บัตรเครดิตกรุงศรีจีอี หนึ่งในผู้นำทาง ด้านการให้บริการ บัตรเครดิตในประเทศไทย

ตั้งแต่วันที่ 1 กันยายน 2552 สมาชิกผู้ถือบัตรเครติดกรุงศรีจีอี สามารถใช้คะแนนสะสมจากการใช้บัตรเครดิตกรุงศรีจีอี  1500 คะแนน แลกเป็นคะแนนสะสมฟลายเออร์โบนัส 10 คะแนน ซึ่งสามารถนำไปแลกรับรางวัลจากรายการสะสมคะแนนฟลายเออร์โบนัสได้ อาทิ รางวัลบัตรโดยสาร รางวัลบัตรที่พักโรงแรม รางวัลบัตรใช้บริการรถเช่า โดยรางวัลบัตรโดยสารขาเดียวเส้นทางภายในประเทศเริ่มต้นที่ 100 คะแนน และ 150 คะแนนสำหรับเส้นทางระหว่างประเทศเท่านั้น

ตามลิงค์นี้ค่ะ http://flyerbonus.bangkokair.com/ffp/home.aspx?param=4|1

ตั้งแต่วันนี้ถึงวันที่ 30 พฤศจิกายน รับส่วนลด 10% ในการแลกคะแนน
ใช้เพียง 1,350 คะแนนสะสมกรุงศรีจีอีสำหรับการแลกคะแนนสะสมฟลายเออร์โบนัส 10 คะแนน

สมัครสมาชิกรายการสะสมคะแนนฟลายเออร์โบนัสของสายการบินบางกอกแอร์เวย์สวันนี้ สามารถแลกรับรางวัลบัตรโดยสารของสายการบินบางกอกแอร์เวย์สได้รวดเร็ว สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 0 -2646 -3000

เงื่อนไขและข้อกำหนด

1.ทุกๆ 1,500 คะแนนสะสม จากการใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิตกรุงศรีจีอีของท่าน สามารถนำมาแลกเป็นคะแนนสะสมฟลายเออร์โบนัสได้ 10 คะแนน

2.สามารถทำการแลกคะแนนสะสมกรุงศรีจีอีได้โดยการกรอกแบบฟอร์มการขอแลกคะแนน ส่งผ่านทางธนาคารกรุงศรีได้ทั้งทางจดหมายตอบรับทางธุรกิจ หรือ โทรสารหมายเลย 0-2646-3601 และผู้ถือบัตรจะต้องปฎิบัติตามข้อกำหนดและเงื่อนไขของธนาคาร

3.ผู้ถือบัตรที่ต้องการแลกคะแนนสะสมกรุงศรีเป็นคะแนนสะสมฟลายเออร์โบนัส ต้องเป็นสมาชิก ฟลายเออร์โบนัส หากท่านยังไม่ได้สมัครเป็นสมาชิกฟลายเออร์โบนัส คลิกที่นี่เพื่อสมัครเป็นสมาชิก

4.เมื่อผู้ถือบัตรเครดิตกรุงศรีจีอีได้แลกคะแนนสะสมกรุงศรีจีอี ไปเป็นคะแนนสะสม ฟลายเออร์โบนัสแล้ว ผู้ถือบัตรเครดิตกรุงศรีจีอีจะไม่สามารถแลกคะแนนสะสมฟลายเออร์โบนัสกลับไปเป็นคะแนนสะสมกรุงศรีจีอีได้อีก และธนาคารจะไม่รับผิดชอบใดๆ สำหรับคะแนนที่ได้แลกไปแล้ว

5.การแลกคะแนนสะสมฟลายเออร์โบนัสจะใช้เวลาประมาณ 10 วันทำการ ทั้งนี้ผู้ถือบัตรเครดิตกรุงศรีจีอีที่ประสงค์จะแลกคะแนน จะต้องเผื่อเวลาสำหรับการดำเนินการแลกคะแนนสะสมดังกล่าว โดยหลังจากการแลกคะแนนสะสมดังกล่าว ผู้ถือบัตรเครดิตกรุงศรีจีอีสามารถทำการแลกบัตรโดยสารได้ที่ http://www.bangkokair.com/flyerbonus

6.การรับแลกรางวัลฟลายเออร์โบนัส จะขึ้นอยู่กับเงื่อนไขและข้อกำหนดของสายการบิน และรายการสะสมคะแนนฟลายเออร์โบนัสเท่านั้น สมาชิกสามารถแลกรับรางวัลฟลายเออร์โบนัสได้ที่ http://www.bangkokair.com/flyerbonus
ธนาคารและสายการบินต่างขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงรายการโดยไม่ต้องแจ้งให้ผู้ถือบัตรเครดิตกรุงศรีจีอีทราบล่วงหน้า

7.สอบถามข้อมูลหรือรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เว็บไซด์ http://www.KrungsriGEcard.com
หรือติดต่อศูนย์บริการสมาชิกบัตรเครดิต กรุงศรี จีอีได้ที่โทรศัพท์หมายเลข 0-2646-3000
Posted by: Yoong_Cha_MuD, August 26, 2009, 1:55am; Reply: 1
โฮ๊ะๆๆ เป็นโปรที่เด็ดมากๆ ครับ

ตอนนี้กรุงศรีจีอี มีโปรโมชั่นปั๊มคะแนนสะสมอยู่

เพียงใช้จ่ายที่ปั๊มน้ำมัน ร้านอาหาร โรงพยาบาล ไฮเปอร์มาร์เก็ต(โลตัส/บิ๊กซี/คาร์ฟูร์) เกิน 800 บาท ได้คะแนนสะสม 5 เท่าจากปกติ

เดิมคะแนนสะสม 20 บาท = 1 คะแนน
ถ้าเข้าโปรโมชั่นนี่ ก็ 20 บาท = 5 คะแนน
(หรือ 1 คะแนน = 4 บาทเท่านั้น)

ดังนั้นโปรบางกอก ที่ร่วมกับกรุงศรีจีอี ก็เลยน่าสนใจ
ตรงที่ 10 คะแนนสะสม Flyer Bonus
รูดแค่ 5,400 บาท ก็ได้มาแล้วอ่ะครับ หุ หุ คุ้มไปเลยครับ ....
ถ้ารูดไป 54,000 บาท ก็จะสามารถแลกตั๋วเครื่องบินภายในประเทศได้ฟรี 1 เที่ยวบิน (แต่ถ้าถือบัตร KTC-Bangkok Airways ด้วย ใช้แค่ 85 คะแนนก็แลกตั๋วเที่ยวเดียวได้แล้ว)

(หมายเหตุ : แต่เค้ามีข้อจำกัดไมล์ที่แจกอยู่นะครับว่าจะไม่เกิน 15,000 ไมล์ตลอดช่วงรายการ)

สรุปคุ้มครับ ปั๊ม Flyer bonus ได้ง่ายๆ รีบปั๊มดีกว่า อิอิ
Posted by: Jianpuzai, August 26, 2009, 6:25am; Reply: 2
ุคุ้มที่ซู๊ํด ;D
Posted by: HIG, August 26, 2009, 1:22pm; Reply: 3
อยากให้โปรนี้มาตลอดไป ตลอดเลย  อิอิ คุ้มดีนะ แต่บัตร กรุงศรีไ่ม่ค่อยได้ใช้เลย แต้มไม่พอแลกแน่ๆ ใช้แต่ CITI ROP  ปล.แถวบ้าน ธ.กรุงศรี เดินทางไปไกลกว่าจะเจอ ไม่งั้นก็ต้องเข้าห้าง  ฮือๆ
Posted by: doradora, August 26, 2009, 5:20pm; Reply: 4
ถามนิดนึงครับ  ตั๋วแลกของ PG นี้ ที่นั่งว่างให้แลกมีเยอะมั้ยครับ  หรือว่ายากพอๆ กับ TG

ถ้าไม่ยาก จะโอนแต้มกรุงศรีที่มีอยู่ เพื่อแลกไปสมุยซักครั้งครับ

ปกติรูดแต่ ktc-rop เอาไว้บินกับ TG อย่างเดียวเลย
Posted by: Jianpuzai, August 26, 2009, 5:46pm; Reply: 5
ู^
^
^
เยอะอยู่จร้า เที่ยวบินไปสมุยวันนึงมีมากมายจร้า ;)
Posted by: pakanit111, August 26, 2009, 7:07pm; Reply: 6
น่าสนใจ
Posted by: wrdpkk, August 26, 2009, 9:36pm; Reply: 7
คุ้มมากครับ
Posted by: HIG, August 29, 2009, 11:41pm; Reply: 8
ขอให้มีบัครเครดิตอื่น มาตีแคมแปญ นี้เร็วๆๆด้วยเถิด จะได้เร่งกันสะสมไมล์
Print page generated: November 24, 2014, 8:00am