HFlight รีวิวสายการบิน โรงแรม จองโรงแรมทั่วโลก - หน้าแรก  
Welcome, Guest.
Please login or register.
บินแบบเหมาลำ ไปเซี่ยงไฮ้ กับ MU2088
นี่คือบอร์ดเก่า- เราเปิดเว็บบอร์ดใหม่แล้ว ต้องลงทะเบียนใหม่ด้วยนะ http://www.hflight.net/forums/

ค้นหา ตั๋วเครื่องบินด้วยระบบ Galileo (แสดงผล waiting list)     ค้นหา ตั๋วเครื่องบินด้วยระบบ Amadeus (เแสดงเฉพาะที่นั่งว่าง)

ติดต่อเจ้าหน้าที่แผนก ตั๋วเครื่องบิน โทร 02-3737-555 / จันทร์ - ศุกร์ 09.00~18.00 น. // เสาร์ 09.00-16.00 น.

HFlight.net จองโรงแรม สายการบิน ท่องเที่ยว การเดินทาง    รีวิว..สายการบิน (แยกตามสายการบิน)    China Eastern Airlines  ›  บินแบบเหมาลำ ไปเซี่ยงไฮ้ กับ MU2088

บินแบบเหมาลำ ไปเซี่ยงไฮ้ กับ MU2088  This thread currently has 13,664 views. Print Print Thread
3 Pages « 1 2 3 All Recommend Thread
BcC155
February 20, 2008, 9:02pm Report to Moderator Report to Moderator

Royal  Execlusive Class

ลงโฆษณาที่นี่
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

ชอบภาพเส้นขอบฟ้าครับสวยดี

ขอบคุณอีกครั้งครับ
Logged Offline
Private Message Private message Reply: 52 - 75
maxibon
February 20, 2008, 9:29pm Report to Moderator Report to Moderator

Each Day Get Better
Checking-In Member
คงหนาวน่าดูสินะครับ  ขอบคุณครับผม
Private Message Private message Windows Live Messenger WLM Reply: 53 - 75
khobfha
February 20, 2008, 10:36pm Report to Moderator Report to Moderator
Standby Member
จริงๆโยเกิร์ตยี่ห้อนี้อร่อยนะครับ แต่รสนี้ผมไม่เคยกิน เคยกินแต่รสวุ้นมะพร้าว อร่อยมาก
Private Message Private message Reply: 54 - 75
vit
February 21, 2008, 12:35am Report to Moderator Report to Moderator

ไม่มีสัจจะในหมู่(อินเดียน่า)โจร
ขอบคุณครับ

อาหาร MU biz น้อยจิงๆ ไว้ผมจะทำรีวิวมาให้ดูเหมือนกันครับๆ
Private Message Private message Windows Live Messenger WLM Reply: 55 - 75
tar_kotloh
February 21, 2008, 1:29am Report to Moderator Report to Moderator

...ประเทศไทยจงเจริญ...
บะจ่างอ่า น่ากัวดี
แต่เมฆตอนเช้า น่ากระโดดไปว่ายดีนะคับ
Site Site Private Message Private message Windows Live Messenger WLM Reply: 56 - 75
akekai
February 21, 2008, 1:29am Report to Moderator Report to Moderator
Premium Economy Class
ตอนที่ไปเซี่ยงไฮ้ อาหารชั้นประหยัดของสายการบินนี้ธรรมดามากๆ แบบว่าให้เป็นกล่องกระดาษบี้ๆ เหมือนรถทัวร์เลยครับ  
Private Message Private message Reply: 57 - 75
frince_scg
February 21, 2008, 9:10am Report to Moderator Report to Moderator
*-*
Economy Class Member
advertisements

ขอบคุณค้าบบ
Site Site Private Message Private message Reply: 58 - 75
deknakhon
February 21, 2008, 11:42am Report to Moderator Report to Moderator

Premium Memberships
สนามบินเค้าดูใหญ่ดีนะคับ ขอชมเรื่องถ่ายรุปด้วย สวยมากเลย โดยเฉพาะท้องฟ้ายามเช้า  
Private Message Private message Reply: 59 - 75
dawit
February 21, 2008, 11:55am Report to Moderator Report to Moderator
ชอบท้องฟ้าครับ สนามบินก็สวยดีครับ แต่อาหารดูไม่ค่อยน่าทานเลยอ่ะ
Private Message Private message Reply: 60 - 75
lordson
February 21, 2008, 3:14pm Report to Moderator Report to Moderator

Economy Class Member
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ
Site Site Private Message Private message Reply: 61 - 75
bz7671
February 21, 2008, 5:26pm Report to Moderator Report to Moderator

เพิ่งเคยเห็นมีบะจ่าง serve บนเครื่องด้วย
ขอบคุณสำหรับ review คับ
Private Message Private message Reply: 62 - 75
peep_bmw
February 21, 2008, 10:11pm Report to Moderator Report to Moderator

ท้องฟ้าสวยมากๆครับ  

เห็นชื่อกระทู้ตอนแรกคิดว่า เหมาทั้งลำเอง สุดยอด  

เห้นนั่งเครื่องเล็กๆ นานๆแล้ว อึดอัดแทนจังครับ แต่ยังดี ไม่ได้นั่ง Eco  

อาหารน่าทาน ยกเว้นบ๊ะจ่าง ขอบคุณครับ
Private Message Private message Reply: 63 - 75
haemato
February 22, 2008, 9:27am Report to Moderator Report to Moderator

ขอบคุณนะคับ
Site Site Private Message Private message Reply: 64 - 75
st001
February 22, 2008, 11:28am Report to Moderator Report to Moderator
Waiting list Member
โยเกิร์ตน่ากลัวมากครับ เหอๆๆ

อากาศ -3 องศา คิดแล้วสั่นเลยครับ 5555

ติดตามชมตอนต่อไปอยู่นะค้าบ
Private Message Private message Reply: 65 - 75
song55
February 22, 2008, 2:31pm Report to Moderator Report to Moderator
น่าไปเที่ยวบ้างจัง เหมาเครื่องเลยเนอะ เหอๆ อิจฉาๆ
Private Message Private message Windows Live Messenger WLM Reply: 66 - 75
panjanjame
February 22, 2008, 3:27pm Report to Moderator Report to Moderator

ขอบคุณมากค่ะ.....
คงหนาวน่าดูเลยเนอะ....
Private Message Private message Reply: 67 - 75
chatcha
February 22, 2008, 4:44pm Report to Moderator Report to Moderator

ขอบคุณคร้าบบบ....
Private Message Private message Reply: 68 - 75
Juneboyz
February 22, 2008, 5:19pm Report to Moderator Report to Moderator

Aeronautics and Avionics Engineering
รอชมคับๆ
Site Site Private Message Private message ICQ ICQ AIM AIM YIM YIM Windows Live Messenger WLM Reply: 69 - 75
NuToun
February 22, 2008, 9:54pm Report to Moderator Report to Moderator
NuTouN Born To Fly..
ขอบคุณค่ะ
บะจ่าง แล้วมันแข็งมะอ่าคะ
แงมๆ
โยเกิร์ตมันน่ากลัวจิงๆด้วย งุงิๆ
Private Message Private message Reply: 70 - 75
Chaneenoy
February 22, 2008, 10:28pm Report to Moderator Report to Moderator

First Class Member
ขอบคุณค่ะ   ถ่ายรูปท้องฟ้างามจับจิตมากๆค่ะ  

บ๊ะจ่างแบบว่า มาเป็นก้อนนน เชียวนะฮะ
Private Message Private message Reply: 71 - 75
SiRiPat
February 23, 2008, 10:04am Report to Moderator Report to Moderator

MaKe a DaY DifFeReNcE !!!!
Premium Economy Class
ขอบคุณสำหรับรีวิวค่ะ เคยนั่ง CA แอร์ไชน่าไปปักกิ่งที่นั่งแบบ 3-3 เครื่องเล็กสุดๆ
เก่ามากด้วย ทรมานมากๆนั่ง 5 ชม. แถมบินกลางคืนหลับไม่ได้เลย ขอผ่านเครื่องจีนไปตลอดกาล
ไม่เอาอีกแล้ววว ถึงตอนนี้จะเข้าเครือสตาร์แล้วก็เหอะ
Private Message Private message Reply: 72 - 75
bigwisarut
February 23, 2008, 8:32pm Report to Moderator Report to Moderator

จิตนาการสำคัญกว่าความรู้
Business Class
ขอบคุณครับ
Private Message Private message Reply: 73 - 75
saranboy
February 23, 2008, 10:34pm Report to Moderator Report to Moderator

EOS 40D EF-S17-85 IS / EF 70-300 IS USM
First Class Member
อินเตอร์เน็ตเลาจน์คิงค์พาวเสียประจำละครับ  บางโต๊ะก็เมาท์เจ๊งบ้าง  แต่ก็ไม่ซีเรียสครับ เพราะของกินเค้าเยอะจริงๆ
แถมน้องๆพนักงานบริการดีมากๆ จนลืมไปเลยว่ามากินฟรี  อิอิ

Private Message Private message Reply: 74 - 75
bali angel
February 24, 2008, 6:40pm Report to Moderator Report to Moderator

อยู่ที่ไหน ใจก็ไปถึง
ขอบคุณคับผม
Private Message Private message Reply: 75 - 75
3 Pages « 1 2 3 All Recommend Thread
Print Print Thread

Thread Rating
There is currently no rating for this thread

ตั๋วเครื่องบิน ราคาถูก จองเลย จ่ายทีหลัง!
สอบถามเพิ่มเติมโทร 02-3737-555