ลงโฆษณากับ HFlight ลงโฆษณาในเอชไฟล์ทลงโฆษณาในเอชไฟล์ท
รีวิว รีวิว ริวิว : สายการบิน | กิน-เที่ยว-เดินทาง | โรงแรม | เที่ยวต่างประเทศ | ลงโฆษณา | ติดต่อทีมงาน
HFlight รีวิวสายการบิน โรงแรม จองโรงแรมทั่วโลก - หน้าแรก  
Welcome, Guest.
Please login or register.
สอบถามราคาตั๋วเครื่องบินภายในประเทศครับ
นี่คือบอร์ดเก่า- เราเปิดเว็บบอร์ดใหม่แล้ว ต้องลงทะเบียนใหม่ด้วยนะ http://www.hflight.net/forums/

เว็บบอร์ดรีวิว

โฉมใหม่ คลิกที่นี่.
ทางลัดข้อมูล สิงค์โปร์ - ฮ่องกง,มาเก๊า - มาเลเซีย - ญี่ปุ่น - กัมพูชา - ลาว - เวียตนาม - พม่า - เกาหลี - จีน - ไต้หวัน - เนปาล - อินเดีย - ตะวันออกกลาง - ยุโรป - สหรัฐอเมริกา - แคนาดา - ออสเตรเลีย - นิวซีแลนด์ - แอฟริกา - ทวีปอเมริกากลางและอเมริกาใต้ - ประเทศไทย : กรุงเทพฯ, ภาคกลาง, ภาคเหนือ, อีสาน, ภาคใต้, ภาคตะวันออก - ข่าวการบิน - ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ - ราคาตั๋วเครื่องบิน - รีวิวสายการบิน - รีวิวโรงแรม
ใกล้กันมากขึ้น HFLIGHT SMS ข่าวการบิน&ท่องเที่ยว
สมัครสมาชิก HFLIGHT SMS พิมพ์ R ส่ง 4210440 (ใช้ได้ทุกระบบ ยกเว้น hutch)

นี่คือบอร์ดเก่า- เราเปิดเว็บบอร์ดใหม่แล้ว ต้องลงทะเบียนใหม่ด้วยนะ http://www.hflight.net/forums/

HFlight.net จองโรงแรม สายการบิน ท่องเที่ยว การเดินทาง    HFlight Plaza    ตั๋วเครื่องบิน / Package ทัวร์ / โรงแรม  ›  สอบถามราคาตั๋วเครื่องบินภายในประเทศครับ

สอบถามราคาตั๋วเครื่องบินภายในประเทศครับ  This thread currently has 61,815 views. Print Print Thread
1 Pages 1 Recommend Thread
snowboyz
April 11, 2007, 12:42am Report to Moderator Report to Moderator
Guest User

ลงโฆษณาที่นี่
ผมอยากทราบราคาตั๋วเครื่องบินภายในประเทศครับ ของแต่ละสายการบิน ว่าจากกรุงเทพฯ ไปถึงจุดหมายแต่ละจังหวัดมีราคาอะไรบ้างครับ ไปเช้า-เย็นกลับ ครับ ตารางการบินวันที่ 12 13 14 วันไหนก็ได้ครับ ที่ไหนถูกสุด ขอบคุณมากๆ ครับ
E-mail E-mail
POPPY
April 11, 2007, 10:24am Report to Moderator Report to Moderator

Station Manager
ถามกว้างมากๆ เลยจ๊ะ ตอบไม่ถูกแน่นอน เช็คตามเวปของแต่ละสายการบินก็แล้วกันนะ ส่วน 12 13 14 ท่าจะหมดหวังแล้วหล่ะ เต็มไปนานแล้ว
Logged Offline
Private Message Private message Reply: 1 - 5
Chaneenoy
April 11, 2007, 10:36am Report to Moderator Report to Moderator

First Class Member
12 13 14 เหลือแต่แอร์เอเชีย บ้างเส้นทางค่ะลองเข้าไปดูนะ โลว์คลอสอื่นๆกับ ไม่โลว์เต็มหมดตั้งกลางเดือนมีนาแล้วค่ะ
Private Message Private message Reply: 2 - 5
snowboyz
April 11, 2007, 11:32am Report to Moderator Report to Moderator
Guest User
ขอโทษครับที่ถามกว้างไป คือประมาณว่า จุดหมายที่ใกล้กรุงเทพฯ ที่สุดคือจังหวัดอะไร แล้วผมจะได้เชคราคาจากกรุงเทพฯ ไปที่นั่นน่ะครับ เหตุผลคือ แฟนผมอยากลองนั่งเครื่องบิน อยากซื้อตั๋วถูกที่สุด

ผมเชคราคาของ Air Asia แล้วครับ แพงมาก ไปสิงคโปร์สบายเลย

ขอบคุณครับ คุณ POPPY และ Chaneenoy
E-mail E-mail Reply: 3 - 5
I_like_airplan
April 12, 2007, 9:39pm Report to Moderator Report to Moderator

Boarding Member
ลำปางก็2660แล้ว นี้PBairนะคับการบินไทยก็3พันอัพ แต่มันเต็มหมดแล้วคับ วันที่13อาจจะเพิ่มไฟล์ทดึกถ้าผู้โดยสารเกิน50%
Private Message Private message Reply: 4 - 5
ActionMask
October 3, 2009, 2:43am Report to Moderator Report to Moderator

always last minutes.
Administrator
โทรสอบถามจากเจ้าหน้าที่  บ.เอชไฟล์ท จก. ได้เลยครับ
02-3737-555

จันทร์  - ศุกร์ 09.00-18.00น.
เสาร์ 09.00-14.00น.
อาทิตย์หยุดจ้า
Site Site Private Message Private message Windows Live Messenger WLM Reply: 5 - 5
1 Pages 1 Recommend Thread
Print Print Thread

Thread Rating
There is currently no rating for this thread

ลงโฆษณากับ HFlight ลงโฆษณากับ HFlight ลงโฆษณากับ HFlight

วิธีแนะนำรีวิวขึ้นแนะนำหน้าแรกของ HFlight.net, เพียงเขียนแนะนำรีวิวสั้นๆ ได้ใจความ 5-7 บรรทัด พร้อมแนบรูปภาพที่คิดว่าเด็ดที่สุดในรีวิว ส่งเป็นอีเมล์มาที่ hmenow@ gmail .com

Hflight.net