HFlight รีวิวสายการบิน โรงแรม จองโรงแรมทั่วโลก - หน้าแรก  
Welcome, Guest.
Please login or register.
รีวิว.ไปกินสุกี้ Buffet ฮอน ฮอน ที่เชียงใหม่กันคับ
นี่คือบอร์ดเก่า- เราเปิดเว็บบอร์ดใหม่แล้ว ต้องลงทะเบียนใหม่ด้วยนะ http://www.hflight.net/forums/

ค้นหา ตั๋วเครื่องบินด้วยระบบ Galileo (แสดงผล waiting list)     ค้นหา ตั๋วเครื่องบินด้วยระบบ Amadeus (เแสดงเฉพาะที่นั่งว่าง)

ติดต่อเจ้าหน้าที่แผนก ตั๋วเครื่องบิน โทร 02-3737-555 / จันทร์ - ศุกร์ 09.00~18.00 น. // เสาร์ 09.00-16.00 น.

HFlight.net จองโรงแรม สายการบิน ท่องเที่ยว การเดินทาง    ท่องเที่ยวในประเทศไทย (Travelling in Thailand)    Thailand (Northern) Travel Guide  ›  รีวิว.ไปกินสุกี้ Buffet ฮอน ฮอน ที่เชียงใหม่กันคับ

รีวิว.ไปกินสุกี้ Buffet ฮอน ฮอน ที่เชียงใหม่กันคับ  This thread currently has 11,630 views. Print Print Thread
3 Pages « 1 2 3 All Recommend Thread
LIVERPOOL_FC
March 29, 2006, 5:22pm Report to Moderator Report to Moderator

...You'll Never Fly  Alone...
(( Business Class Member ))

ลงโฆษณาที่นี่
ชอบกุ้ง..... รักกุ้ง...แล้วกุ้งจารักเราไหม... อิ ๆ

ขอบคุณเด็กผีที่ไม่ชวนกันไปกินเล้ยยย.....งืม ๆ
Logged Offline
Private Message Private message Windows Live Messenger WLM Reply: 52 - 64
peep_bmw
March 29, 2006, 5:43pm Report to Moderator Report to Moderator

Royal  Execlusive Class
โอ้โห  น่าทานมาก ที่สำคัญ ราคามิตรภาพมากๆครับ

หลังๆ เวลาสั่ง MK มาทานที่บ้าน ชุดเล็กๆ แค่พอทานอิ่มสองสามคน พอคิดเงินแล้วรู้สึกว่ามันแพงเกินไป  อืมม  ไม่ใช่ผมคนเดียวแล้วหละ ที่รู้สึกแบบนี้  หุ หุ

ขอบคุณมากมายครับ
Private Message Private message Reply: 53 - 64
porinter
March 29, 2006, 5:52pm Report to Moderator Report to Moderator

ที่ HFlight ใคร ๆ ก็บินได้
HF Founder
น่ากินมาก ๆ ...... สุกี้นี้ของโปรดอันดับ 1 ในชีวิตเลยครับ ......... ว่าง  ๆ จะขึ้นไปกิน อิอิ
Site Site Private Message Private message Windows Live Messenger WLM Skype Skype Reply: 54 - 64
Madam_X
March 29, 2006, 8:13pm Report to Moderator Report to Moderator

๏ คุณเอ๊ะ เลอค่า..อมตะ ๏
Station Manager
ประกาศหาเจ้ามือค่ะ ด่วน !!!!
Site Site Private Message Private message Windows Live Messenger WLM Reply: 55 - 64
Leading Stewardess
March 29, 2006, 10:09pm Report to Moderator Report to Moderator

ขอบคุณครับ..คราวหน้าจะแวะไปชิม อิอิ  
Private Message Private message Reply: 56 - 64
pommyNT
March 30, 2006, 1:24am Report to Moderator Report to Moderator

Waiting list Member
ไม่ได้จะต้องการสวนกระแสแต่อย่างใด
แต่ผมว่าความอร่อยยังสู้ MK ไม่ได้อย่างยิ่ง

ราคาขนาดนี้ผมเพิ่ม 20-30 บาท ผมสามารถกิน MK แบบเต็มที่สุดๆได้
ผมจึงไปกินร้านนี้แค่ครั้งเดียว
หลังจากนั้นก็ไปกิน MK โดยตลอด
Private Message Private message Reply: 57 - 64
ManchesterFC
March 30, 2006, 10:52am Report to Moderator Report to Moderator

Love me Love Man-U.
Premium Economy Class
advertisements

Quoted from liverpoolfc
ชอบกุ้ง..... รักกุ้ง...แล้วกุ้งจารักเราไหม... อิ ๆ

ขอบคุณเด็กผีที่ไม่ชวนกันไปกินเล้ยยย.....งืม ๆ

ง่ะ ชวนไปแล้วเฟ้ย........ ไม่ว่างเองนี่นา  
ช่วยม่ายได้....อิอิ
Private Message Private message Windows Live Messenger WLM Reply: 58 - 64
ManchesterFC
March 30, 2006, 10:59am Report to Moderator Report to Moderator

Love me Love Man-U.
Quoted from pommyNT
ไม่ได้จะต้องการสวนกระแสแต่อย่างใด
แต่ผมว่าความอร่อยยังสู้ MK ไม่ได้อย่างยิ่ง

ราคาขนาดนี้ผมเพิ่ม 20-30 บาท ผมสามารถกิน MK แบบเต็มที่สุดๆได้
ผมจึงไปกินร้านนี้แค่ครั้งเดียว
หลังจากนั้นก็ไปกิน MK โดยตลอด

ก็นานาจิตตังอ่ะ  เพราะคนเราชอบอะไรไม่เหมือนกันครับ
คนหนึ่งบอกว่าอร่อย อีกคนบอกว่าไม่อร่อย....... ก็ต้องลองไปพิสูจน์ดูแล้วล่ะ
เรื่องรสชาดอย่าเอาไปเทียบกับ MK เลยน่า  ก้อรู้ ๆ กันอยู่ ว่าแบรนด์ MK เค้ามีชื่อเสียงขนาดนั้น
ราคาแค่นี้ ถือว่าคุ้มแล้วล่ะครับ อย่าคิดมาก !
Private Message Private message Windows Live Messenger WLM Reply: 59 - 64
Juneboyz
March 31, 2006, 1:07am Report to Moderator Report to Moderator

Aeronautics and Avionics Engineering
ขอบคุงคับ น่าสนใจมาก ต้องไปลอง
Site Site Private Message Private message ICQ ICQ AIM AIM YIM YIM Windows Live Messenger WLM Reply: 60 - 64
supa
March 31, 2006, 1:57pm Report to Moderator Report to Moderator
สมาชิกใหม่กิ๊ก
สาวๆ ไปกินกันเยอะมาก, บรรยากาศร้านดี ดูหรู จะสังเกตุได้จากการแต่งตัวของคนที่เข้าไปกิน จะไม่เหมือนคนที่จะไปกินหมูกระทะหัวละ 89 บาท ซึ่งจริงแล้วถ้าเทียบคุณภาพแล้ว สุดคุ้ม

ผมไปกินทุกอาทิตย์เลยครับ... แต่ต้องระวังนะครับมักจะเติมเสมอๆ
Private Message Private message Reply: 61 - 64
yippyvza
April 2, 2006, 7:15pm Report to Moderator Report to Moderator

Serenity at the Horizon
โอโห ... ไปรอบนี้ไปทานอย่างเดียวเลยใช่มั้ยคะเนี่ย ...
ไม่ได้การแล้ว เราต้องไปมั่ง ประมาณว่าตามรอยไรเงี้ยนะ มันก็แปลกอยู่ว่า ไปเชียงใหม่คราวที่แล้วทำไมเจ้าแนนมันไม่พาพวกเราไปร้านไรงี้มั่งหงะ ... เด๋วต้องไปจัดการซ๊าหน่อยแระ
คราวหน้าหาร้านอาหารมาแนะนำอีกนะคะ  

Attachment: laughing_baby_2158.jpg
Size: 2.96 KB

Private Message Private message Reply: 62 - 64
ukyo
April 2, 2006, 7:54pm Report to Moderator Report to Moderator

Waiting list Member
ชอบคับ
Private Message Private message Reply: 63 - 64
partompong
April 5, 2006, 12:58pm Report to Moderator Report to Moderator
หุหุหุหุ  ขอบคุณมากค้าบ
เฮ้อ  อยากลองไปกินมั่งจัง
ชักเริ่มเบื่อ MK ซะละ

แต่ว่า  ขาดอย่างเดียว  อยากให้มีเป็ดย่างอะ  
Site Site Private Message Private message Windows Live Messenger WLM Skype Skype Reply: 64 - 64
3 Pages « 1 2 3 All Recommend Thread
Print Print Thread

Thread Rating
There is currently no rating for this thread

ตั๋วเครื่องบิน ราคาถูก จองเลย จ่ายทีหลัง!
สอบถามเพิ่มเติมโทร 02-3737-555